અનંત અંબાણી અને રાધિકા મર્ચન્ટનું વેડિંગ કાર્ડ આવ્યું સામે, આ તારીખે બંધાશે લગ્ન સંબંધમાં

રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડના ચેરમેન મુકેશ અંબાણીના સૌથી નાના પુત્ર અનંત અંબાણી અને ઉદ્યોગપતિ વિરેન મર્ચન્ટની પુત્રી રાધિકા મર્ચન્ટ ટૂંક સમયમાં લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છે. હાલમાં આ કપલના પ્રી-વેડિંગ સેલિબ્રેશનની ઉજવણી કરવામાં આવી રહી છે. જ્યારે અનંત-રાધિકાનો પ્રથમ પ્રી-વેડિંગ ફંક્શન માર્ચની શરૂઆતમાં ગુજરાતના જામનગરમાં યોજવામાં આવ્યો હતો, જ્યારે બીજા પ્રી-વેડિંગ ફંક્શન ઇટાલીમાં ક્રુઝ પર યોજવામાં આવી રહ્યો છે.

શાહરૂખ ખાનથી લઈને સલમાન ખાન સુધીના તમામ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ અનંત-રાધિકાની ક્રૂઝ પાર્ટીમાં હાજરી આપવા ઈટાલી પહોંચી ગયા છે. ઘણી વિદેશી હસ્તીઓ પણ આ ઉજવણીનો ભાગ બની રહી છે. આ દરમિયાન અનંત-રાધિકાના લગ્નનું આમંત્રણ કાર્ડ પણ સામે આવ્યું છે. ચાલો જાણીએ કે આ કપલના લગ્ન ક્યારે અને ક્યાં થશે અને કયા ફંક્શનનું આયોજન કરવામાં આવશે.

અનંત-રાધિકાના લગ્નનું વેડિંગ કાર્ડ સામે આવ્યું
તમને જણાવી દઈએ કે અનંત અંબાણી અને રાધિકા મર્ચન્ટના ભવ્ય લગ્નનું આયોજન મુંબઈના Jio વર્લ્ડ કન્વેન્શન સેન્ટરમાં કરવામાં આવશે. આ કપલ 12 જુલાઈના રોજ લગ્નના બંધનમાં બંધાશે. મહેમાનોને ‘સેવ ધ ડેટ’ આમંત્રણ કાર્ડ મળવા લાગ્યા છે. અનંત-રાધિકાના લગ્નનું કાર્ડ પરંપરાગત લાલ અને સોનેરી રંગનું છે. કપલના લગ્નના ફંક્શનની વિગતો પણ કાર્ડમાં આપવામાં આવી છે.

અનંત-રાધિકાના લગ્નના ફંક્શન કેટલા દિવસ ચાલશે?

  • અનંત-રાધિકાના લગ્નના આમંત્રણ કાર્ડ મુજબ લગ્નના ફંક્શન ત્રણ દિવસ સુધી ચાલશે.
  • મુખ્ય લગ્ન સમારોહની શરૂઆત 12મી જુલાઈએ શુભ લગ્ન અથવા લગ્ન સમારંભ સાથે થશે. મહેમાનોને સલાહ આપવામાં આવી છે કે ડ્રેસ કોડ ભારતીય પરંપરાગત હશે.
  • 13 જુલાઈનો દિવસ શુભ આશીર્વાદનો દિવસ હશે અને ડ્રેસ કોડને ભારતીય ઔપચારિક રાખવા માટે કહેવામાં આવ્યું છે.
  • 14મી જુલાઈએ મંગલ ઉત્સવ અથવા લગ્નનું રિસેપ્શન હશે અને ડ્રેસ કોડ ‘ભારતીય ચિક’ હશે.
  • તમને જણાવી દઈએ કે આ તમામ ફંક્શન BKC સ્થિત Jio વર્લ્ડ સેન્ટરમાં આયોજિત કરવામાં આવશે. મુખ્ય લગ્ન સમારંભો અને કાર્યો પરંપરાગત વૈદિક હિંદુ ધોરણો અનુસાર કરવામાં આવશે.
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *