ફેસબુક, ઈન્સ્ટાગ્રામને લઈ યુઝર્સની ફરિયાદ! જાણો સંપૂર્ણ માહિતી

Complaints of users about Facebook, Instagram! Know complete information

ફેસબુક, ઈન્સ્ટાગ્રામ ડાઉનઃ

આઉટેજ ટ્રેકિંગ વેબસાઈટના ડેટા દર્શાવે છે કે ઈન્સ્ટાગ્રામ એક્સેસ કરતી વખતે યુઝર્સને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો હોવાના 18,000 થી વધુ રિપોર્ટ્સ હતા.
મેટાના Facebook અને Instagram વિશ્વભરના હજારો વપરાશકર્તાઓ માટે કામ કરતા નથી, Downdetector મુજબ. આઉટેજ ટ્રેકિંગ વેબસાઈટના ડેટા દર્શાવે છે કે 18,000 થી વધુ વપરાશકર્તાઓને Instagram ઍક્સેસ કરતી વખતે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો – તેમાંથી 59% એ એપ્લિકેશનને ઍક્સેસ કરતી વખતે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો જ્યારે 34% ને સર્વર કનેક્શન સમસ્યાઓ હતી અને 7% ને તેમાં લોગ ઈન કરવામાં સમસ્યાઓ હતી. ડાઉનડિટેક્ટર વપરાશકર્તાઓ સહિત ઘણા સ્રોતોમાંથી સ્ટેટસ રિપોર્ટ્સ ભેગા કરીને આઉટેજને ટ્રેક કરે છે.

વૈશ્વિક સ્તરે હજારો વપરાશકર્તાઓ માટે ફેસબુક, ઇન્સ્ટાગ્રામ ડાઉન વપરાશકર્તાઓએ રિપોર્ટ આપ્યો કે તેઓ X પર Facebook અને Instagram સાથે સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા હતા. કેટલાકએ ભૂલ સંદેશને પ્રકાશિત કર્યો જેમાં લખ્યું હતું કે, “કંઈક ખોટું થયું છે. એક સમસ્યા છે અને પેજ લોડ કરી શકાયું નથી.” અન્ય લોકોએ એપ્સ એક્સેસ કરતી વખતે “મીડિયા લોડ કરવામાં ભૂલ” સંદેશ જોયો.

માત્ર HT એપ પર, ભારતની સામાન્ય ચૂંટણીઓ પરના નવીનતમ સમાચારોની વિશિષ્ટ ઍક્સેસને અનલૉક કરો. ડાઉનલોડ કરો! ડાઉનલોડ કરો!
ઈન્ટરનેટ મોનિટરિંગ ગ્રૂપ નેટબ્લોક્સે X પરની એક પોસ્ટમાં નોંધ્યું છે કે બે સામાજિક વેબસાઈટ હાલમાં ‘આંતરરાષ્ટ્રીય આઉટેજ’નો અનુભવ કરી રહી છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *