આલિયા ભટ્ટ સહીત આ ભારતીય સેલેબ્રીટી #Blockout2024 લિસ્ટમાં! જાણો શું છે સંપૂર્ણ બાબત

Indian celebrities including Alia Bhatt on the #Blockout2024 list! Know what the perfect thing is

આલિયા ભટ્ટે હાલમાં MET ગાલા 2024માં અદભૂત હાજરી બની. કસ્ટમ સબ્યસાચી સાડીમાં પેહરી હતી. પ્રતિષ્ઠિત કાર્યક્રમમાં તેણીની હાજરી તેના બીજા દેખાવને ચિહ્નિત કરે છે અને આંતરરાષ્ટ્રીય ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. જો કે, આ સ્પોટલાઇટે તેણીને વિવાદાસ્પદ ‘બ્લોકઆઉટ 2024’ યાદીમાં પણ મૂકી દીધી છે.

વિરાટ કોહલી, આલિયા ભટ્ટ, પ્રિયંકા ચોપરા ‘બ્લોકઆઉટ 2024’ લિસ્ટમાં સામેલ #Blockout2024 નામનો એક નવો ટિક ટોક ટ્રેન્ડ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જે ઈઝરાયેલ-હમાસ યુદ્ધની બાબતમાં મૌન રહેનાર સેલિબ્રિટીઓને બ્લોક કરવાની હિમાયત કરે છે. આલિયા ભટ્ટ, પ્રિયંકા ચોપરા અને વિરાટ કોહલી એ ભારતીય સેલિબ્રિટી છે જેમને આ યાદીમાં સામેલ કરવામાં આવ્યા છે. આ યાદીમાં કિમ કાર્દાશિયન, ટેલર સ્વિફ્ટ અને ઝેન્ડાયા જેવા અન્ય નામો પણ સામેલ છે.

‘બ્લોકઆઉટ’ સૂચિ શું છે?
બ્લોકઆઉટ લિસ્ટ 2024 એ એક ગ્રોઇંગ ચળવળ છે જે ઇઝરાયેલ-પેલેસ્ટાઇન સંઘર્ષ પર તેમના મૌન માટે નોંધપાત્ર ફોલોવ કરતી હસ્તીઓને બોલાવે છે. TikTok પર શરૂ કરાયેલ, સૂચિ નેટીઝન્સને સેલિબ્રિટીઝને અનફૉલો કરવા અને અવરોધિત કરવા પ્રોત્સાહિત કરે છે જેઓ સામાજિક મુદ્દાઓ, ખાસ કરીને ગાઝા યુદ્ધવિરામને સંબોધવા માટે તેમના પ્લેટફોર્મનો ઉપયોગ કરતા નથી. કિમ કાર્દાશિયન, ટેલર સ્વિફ્ટ, બેયોન્સ અને હવે આલિયા ભટ્ટ જેવી જાણીતી હસ્તીઓનું નામ આ યાદીમાં છે.

આલિયા ભટ્ટ બ્લોકઆઉટ લિસ્ટમાં કેમ છે?
આલિયા ભટ્ટ, અન્ય ઘણી ઉચ્ચ-પ્રોફાઇલ હસ્તીઓની જેમ, ઇઝરાયેલ-પેલેસ્ટાઇનના ચાલી રહેલા સંઘર્ષ વિશે વાત ન કરવા બદલ ટીકા કરવામાં આવી છે. બ્લોકઆઉટ ચળવળ વપરાશકર્તાઓને X, TikTok અને Instagram જેવા પ્લેટફોર્મ્સ પર સેલિબ્રિટીની સામગ્રીને અવરોધિત કરવા અને તેનાથી છૂટકારો મેળવવા વિનંતી કરે છે. આમ કરીને, અનુયાયીઓ સેલિબ્રિટીઓના પ્રભાવ અને બ્રાન્ડ મૂલ્યને ઘટાડવાનો હેતુ ધરાવે છે, તેમના પર સામાજિક હિમાયત માટે તેમના પ્લેટફોર્મનો ઉપયોગ કરવા દબાણ કરે છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *