જાણો કયા કયા ખેલાડીઓ વચ્ચેથી IPL છોડી જશે! કારણ જાણી તમે ચોંકી જશો

Find out which players will leave the IPL! You will be shocked to know the reason

ECBએ ઇંગ્લેન્ડની T20 વર્લ્ડ કપ ટીમના સભ્યોને IPL પ્લે-ઓફ માટે અવેલેબલ બનાવ્યા છે અને 22 મેથી શરૂ થનારી પાકિસ્તાન સામેની ચાર મેચની T20I શ્રેણી પહેલા તેમને પાછા બોલાવશે. જેમ જેમ સ્થિતિ ઊભી થાય છે, તેમ તેમ આ નિર્ણયથી જોસને અસર થવાની સંભાવના છે. બટલર (રાજસ્થાન રોયલ્સ), ફિલ સોલ્ટ (કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ) અને મોઈન અલી (ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ).

ઇંગ્લેન્ડની વર્લ્ડ કપ ટીમ અને IPL બંનેમાં સામેલ અન્ય ખેલાડીઓ છેઃ જોની બેરસ્ટો, સેમ કુરન, લિયામ લિવિંગસ્ટોન (તમામ પંજાબ કિંગ્સ), વિલ જેક્સ અને રીસ ટોપલી (બંને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ). બંને ફ્રેન્ચાઇઝીઓએ આ સિઝનમાં સંઘર્ષ કર્યો છે અને પ્લે-ઓફ માટે ક્વોલિફાય થવા માટે તેમના બાકીના તમામ ગ્રૂપ ફિક્સ્ચર જીતવાની જરૂર પડી શકે છે.

આવું થવાથી સૌથી વધારે રાજસ્થાન રોયલ્સ અને રાજસ્થાન રોયલ્સને પડશે. કારણકે આ બંને તેમ ક્વોલિફાઈડ થઈ ગયા છે અને સાથે જ બટલર અને ફિલ સોલ્ટ બંને ઘર પાંચ ફરવાની તૈયારમાં છે. એટલું જ નહિ પણ આ બંને ટીમની સાથે સાથે ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ, પંજાબ કિંગ્સને ઓપન અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુને પણ અસર પડી શકે છે. કારણકે મોઈન અલી (ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ), જોની બેરસ્ટો, સેમ કુરન, લિયામ લિવિંગસ્ટોન (પંજાબ કિંગ્સ) અને વિલ જેક્સ અને રીસ ટોપલી (બંને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ)ના ખેલાડીઓ પણ ઘર પાછા ફરવાના છે. જો આ ત્રણ ટીમો પમ જો ક્વોલિફાઈડ થશે તો એ ટિમો માટે મોટો પ્રશ્નો ઉભા થઈ શકે છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *