‘આનાથી વધુ સંતોષજનક કંઈ નથી’, PMએ અટલ સેતુ પુલ માટે રશ્મિકા મંદાનાની પોસ્ટ પર પ્રતિક્રિયા આપી

'Nothing more satisfying', PM reacts to Rashmika Mandana's post for Atal Setu Bridge

રશ્મિકા મંદાના સાઉથની સાથે સાથે હિન્દી ભાષી રાજ્યોમાં પણ ઘણી લોકપ્રિય બની છે. ચાહકોએ તેને નેશનલ ક્રશનું બિરુદ આપ્યું છે. તે છેલ્લે ફિલ્મ એનિમલમાં સ્ક્રીન પર જોવા મળી હતી. ફિલ્મમાં તેનો અભિનય લોકોને ખૂબ જ પસંદ આવ્યો હતો. અભિનેત્રી આ દિવસોમાં મુંબઈમાં છે. તેણીની તાજેતરની મુલાકાત દરમિયાન, તેણી ભારતમાં વિકાસની પ્રશંસા કરતી જોવા મળી હતી. મુંબઈ ટ્રાન્સ હાર્બર લિંક અટલ સેતુના વખાણ કરતા તેમણે કહ્યું કે હવે અમે 20 મિનિટમાં બે કલાકની મુસાફરી કવર કરીએ છીએ. હવે પીએમ મોદીએ અભિનેત્રીની પોસ્ટ પર પ્રતિક્રિયા આપી છે.

રશ્મિકા મંદાનાની પોસ્ટ પર વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ પ્રતિક્રિયા આપી છે. રશ્મિકા મંદાનાની વિડિયો પોસ્ટ શેર કરતી વખતે તેણે લખ્યું કે તે લોકોને કનેક્ટ કરીને અને તેમના જીન્સને સુધારીને સંતોષ મેળવે છે. વાસ્તવમાં, રશ્મિકાએ તાજેતરમાં જ બનેલ મુંબઈ ટ્રાન્સ હાર્બર લિંક પર એક વીડિયો શૂટ કર્યો હતો અને તેની પ્રશંસા કરી હતી.

રશ્મિકા મંદાનાની પોસ્ટ વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ શેર કરી છે
રશ્મિકા મંદાનાની આ પોસ્ટ શેર કરતા વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ લખ્યું, “સાચું કહ્યું! “લોકોને જોડવા અને જીવનને વધુ સારું બનાવવા કરતાં વધુ સંતોષકારક કંઈ નથી.” આ વાતચીત રશ્મિકા અને પીએમ મોદી વચ્ચે થઈ હતી. તેના વીડિયોમાં રશ્મિકાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે, “અટલ સેતુએ ભવિષ્યના દરવાજા પર એટલી મજબૂતીથી દસ્તક આપી છે કે વિકસિત ભારત માટે નવા દરવાજા ખુલ્યા છે.”

તમને જણાવી દઈએ કે, રશ્મિકા મંદાના ફિલ્મ ‘પુષ્પાઃ ધ રૂલ’ને લઈને ચર્ચામાં છે. આ ફિલ્મનો તેનો ફર્સ્ટ લુક તેના જન્મદિવસ પર બહાર આવ્યો હતો. આ ફિલ્મ 15 ઓગસ્ટે રિલીઝ થશે. આ ફિલ્મમાં તે શ્રીવલ્લીના રોલમાં જોવા મળશે. આ પહેલા તેણે ‘એનિમલ’ દ્વારા સમગ્ર ભારતમાં પોતાની લોકપ્રિયતા બનાવી હતી. તે સલમાન ખાન સાથે ‘સિકંદર’ અને વિકી કૌશલ સાથે ‘છાવા’માં જોવા મળશે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *