ફિલ્મના પ્રમોશન વચ્ચે કાર્તિક આર્યન પહોંચ્યો સ્મશાનમાં! જાણો સંપૂર્ણ માહિતી

Karthik Aryan reached the crematorium during the promotion of the film! Know complete information

ઘાટકોપરમાં હોર્ડિંગ તૂટી પડતાં કાર્તિક આર્યનના સંબંધીઓનું મૃત્યુ થયા.
હાલના રિપોર્ટ મુજબ, 13 મેના રોજ મુંબઈના ઘાટકોપર હોર્ડિંગ તૂટી પડવાની ઘટનામાં મૃત્યુ પામેલા દંપતીનો સંબંધ બોલિવૂડ એક્ટર કાર્તિક આર્યન સાથે હતો. મનોજ ચાન્સોરિયા, 60, અને તેમની પત્ની અનિતા, 59, મુંબઈમાં ધૂળના તોફાનને કારણે હોર્ડિંગ તેમની કાર પર તૂટી પડતાં કચડાઈ ગયાં હતાં. કાર્તિકે ગુરુવારે તેમના અંતિમ સંસ્કારમાં હાજરી આપી હતી.

મુંબઈના ભારે વરસાદ અને ધૂળના તોફાનને કારણે સોમવારે, 13 મેના રોજ મુંબઈના ઘાટકોપર વિસ્તારમાં મોટું હોર્ડિંગ તૂટી પડ્યું હતું. ઈસ્ટર્ન એક્સપ્રેસ હાઈવે પર પોલીસ ગ્રાઉન્ડ ફ્યુઅલ સ્ટેશન પર બિલબોર્ડ તૂટી પડ્યું હતું, જેમાં 16 લોકોના મોત થયા હતા અને ડઝનેક લોકો ઘાયલ થયા હતા. બુધવાર, 15 મેના રોજ બે મૃતદેહો મળી આવ્યા હતા, જે બાદમાં એર ટ્રાફિક કંટ્રોલ (ATC)ના જનરલ મેનેજર મનોજ ચાન્સોરિયા અને તેમની પત્ની અનિતા ઓળખાઈ હતી. તેઓ એક્ટર કાર્તિક આર્યનના સગા હતા. હોર્ડિંગ લગાવનાર ફિલ્મના માલિકની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

એક્ટર, જે હાલમાં તેની આગામી ફિલ્મ ‘ચંદુ ચેમ્પિયન’ ના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે, ગુરુવાર, 16 મેના રોજ સહર સ્મશાનગૃહમાં તેમના અંતિમ સંસ્કારમાં હાજરી આપી હતી.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *