IPLની આટલી બધી મહત્વની મેચ પહેલા ધોનીએ કેમ લીધી RCBના ડ્રેસિંગ રૂમમાં મુલાકાત? જાણો સંપૂર્ણ વિગત

Why did Dhoni visit RCB's dressing room before such an important IPL match? Know complete details

CSKના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન એમએસ ધોનીએ શનિવારે તેમની વર્ચ્યુઅલ નોકઆઉટ મેચ પહેલા બેંગલુરુના એમ ચિન્નાસ્વામી સ્ટેડિયમમાં RCB ડ્રેસિંગ રૂમની મુલાકાત લીધી હતી. RCBએ એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં RCB માલિશ કરનાર રમેશ માને ધોનીને ચા પીરસતા જોઈ શકાય છે. RCBએ વિડિયોને કેપ્શન આપ્યું, “બેંગલુરુમાં આપનું સ્વાગત છે, એમએસ ધોની.”

ખુબ ફેમસ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ આઇકન એવા MS ધોની, ચાલુ ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL) 2024 સીઝનમાં તેમની મહત્વની મેચ પહેલા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ (RCB) ડ્રેસિંગ રૂમની તાત્કાલિક મુલાકાત લીધી. શનિવાર (18 મે) ના રોજ રમવાની RCB અને CSK વચ્ચેની મેચ નોંધપાત્ર ભાર ધરાવે છે કારણ કે બંને ટીમો પ્લેઓફમાં સ્થાન મેળવવા માટે લડી રહી છે.

MS Dhoniનું ઉષ્માભર્યું સ્વાગત
ધોનીના અણધાર્યા આગમન પર, RCB ટુકડીએ ખેલદિલીમાં સહજ સહાનુભૂતિની ભાવના દર્શાવતા હાર્દિક સ્વાગત કર્યું. આદરણીય CSK પ્રશિક્ષણ પોશાકમાં સુશોભિત ધોનીને ચાના સ્ટીમિંગ કપથી આવકારવામાં આવ્યો હતો, જે વિરોધી ટીમો પ્રત્યેની નિષ્ઠા હોવા છતાં ખેલાડીઓ વચ્ચે વહેંચાયેલ બોન્ડનું પ્રતીક છે. આ હ્રદયસ્પર્શી વિનિમયને RCB દ્વારા તેમના સત્તાવાર ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર કેપ્ચર કરવામાં આવ્યો હતો અને શેર કરવામાં આવ્યો હતો, જેમાં “બેંગલુરુમાં આપનું સ્વાગત છે, માહી” કેપ્શન હતું, જે ક્રિકેટના દિગ્ગજ માટે આદર અને પ્રશંસાને દર્શાવે છે.

ધોનીની કેપ્ટનશીપમાં પરિવર્તન અને ચાલી રહેલા પડકારો
IPL 2024 ની શરૂઆત પહેલા, ધોનીએ CSK ફ્રેન્ચાઈઝીના નેતૃત્વ સંક્રમણમાં એક મહત્વપૂર્ણ ક્ષણ તરીકે રુતુરાજ ગાયકવાડને કેપ્ટનશીપની જવાબદારીઓ સોંપવાનો મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લીધો હતો. સુકાનીપદ છોડી દેવા છતાં, ક્રિકેટના આઇકોન તરીકે ધોનીનું કદ અસંખ્ય છે, જે જ્યારે પણ તે બેટિંગ કરવા મેદાનમાં ઉતરે છે ત્યારે તેને પ્રશંસકો તરફથી મળતી ગર્જનાભર્યા તાળીઓથી સ્પષ્ટ થાય છે.

IPL 2024 સ્ટેન્ડિંગ અને અપેક્ષિત શોડાઉન
CSK હાલમાં IPL 2024 સ્ટેન્ડિંગમાં ચોથા સ્થાને છે, તેણે 12 મેચોમાંથી સાત જીત મેળવી અને કુલ 14 પોઈન્ટ મેળવ્યા છે. તેનાથી વિપરિત, RCB તેર મુકાબલામાં છ વિજય સાથે, 12 પોઈન્ટ સાથે છઠ્ઠા સ્થાને છે.

નોંધનીય રીતે, CSK ખાતે ફાફ ડુ પ્લેસિસના નેતૃત્વમાં નોંધપાત્ર ફેરફારની આગેવાની લેવામાં આવી હતી, જેમાં છ મેચની હારના ભયાવહ સિલસિલાને પગલે સતત પાંચ જીત નોંધાવી હતી. જેમ જેમ બંને પક્ષો તેમની આગામી મેચમાં ટકરાવાની તૈયારી કરે છે, તેમ, ઉત્સુકતાભરી હરીફાઈ માટે અપેક્ષા વધુ ચાલે છે, જેમાં બંને ટીમો ટૂર્નામેન્ટના નોકઆઉટ તબક્કા માટે પ્રખ્યાત ચોથા સ્થાનની સમાપ્તિ અને અનુગામી ક્વોલિફિકેશન માટે ઉગ્ર સ્પર્ધા કરે છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *