ચાર તબક્કામાં જ ભાજપ 270 સીટો જીતી ચુકી છે : અમિત શાહનો મોટો દાવો

ભાજપના વરિષ્ઠ નેતા અને કેન્દ્રીય ગૃહ પ્રધાન અમિત શાહે મંગળવારે પશ્ચિમ બંગાળમાં મોટો દાવો કર્યો છે. તેમણે કહ્યું કે લોકસભા ચૂંટણીમાં મતદાનના ચાર તબક્કા પૂર્ણ થતાં જ મોદીને બહુમતી મળી ગઈ છે.

અમિત શાહે કહ્યું કે આ ચાર તબક્કામાં 380 બેઠકો માટે મતદાન પૂર્ણ થઈ ગયું છે. બંગાળમાં 18 બેઠકો પર મતદાન થયું છે. શાહે દાવો કર્યો કે આ 380માંથી 270 સીટો જીતીને વડાપ્રધાન મોદીએ સંપૂર્ણ બહુમતી હાંસલ કરી લીધી છે, આગળની લડાઈ 400ને પાર કરવાની છે.

મુખ્યમંત્રી મમતા બેનર્જી પર નિશાન સાધતા અમિત શાહે કહ્યું, “અહીં (બંગાળમાં) ભ્રષ્ટાચાર, ઘૂસણખોરી, બોમ્બ વિસ્ફોટ અને સિન્ડિકેટ શાસનને મમતા દીદી રોકી શકતા નથી, માત્ર મોદીજી જ તેને રોકી શકે છે. ચિટ ફંડ કૌભાંડમાં સામેલ લોકો.” શિક્ષક ભરતી કૌભાંડ, મ્યુનિસિપલ ભરતી કૌભાંડ, ગાય અને કોલસાના દાણચોરો અને પૈસા માંગનારાઓને જેલમાં જવાની તૈયારી કરવી જોઈએ.

ગૃહમંત્રીએ કહ્યું, “મમતા બેનર્જી જૂઠું બોલી રહ્યા છે કે જે પણ CAA હેઠળ નાગરિકતા માટે અરજી કરશે તેને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. હું મટુઆ સમુદાયના લોકોને ખાતરી આપવા આવ્યો છું કે કોઈને કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડશે નહીં. તેમને પણ નાગરિકતા મળશે અને તમે સક્ષમ હશો. દેશમાં સન્માન સાથે જીવો, વિશ્વની કોઈ શક્તિ મારા શરણાર્થી ભાઈઓને ભારતના નાગરિક બનવાથી રોકી શકશે નહીં, આ નરેન્દ્ર મોદીજીનું વચન છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *