નર્મદામાં પોઇચા ગામ નજીક સુરતના એક જ પરિવારના 8 ડૂબ્યા : 1 નો બચાવ

નર્મદા જિલ્લાના પોઇચા ગામ નજીક નર્મદા નદીમાં સુરતના એક પરિવારના આઠ સભ્યો ડૂબી ગયા. પરિવાર સ્વામિનારાયણ મંદિર અને અન્ય ધાર્મિક સ્થળોની મુલાકાતે ગયો હતો. નદીમાં સ્નાન કરતી વખતે તેઓ ઊંડા પાણીમાં ફસાઈ ગયા હતા.

એક બચાવી લેવાયો, સાત ગુમ

સ્થાનિકોએ એક સભ્યને બચાવ્યો હતો, પરંતુ બાકીના સાત ગુમ છે. ગુમ થયેલાઓમાં 45 વર્ષીય ભરતભાઈ મેઘાભાઈ બલદાણીયા, 12 વર્ષીય અર્ણવ ભરતભાઈ બલદાણીયા, 15 વર્ષીય મૈત્રીય ભરતભાઈ બલદાણીયા, 11 વર્ષીય વ્રજ હિંતમભાઈ બલદાણીયા, 7 વર્ષીય આર્યન રાજુભાઈ જિંઝાલા, 15 વર્ષીય નો સમાવેશ થાય છે. વર્ષીય ભાર્ગવ અશોકભાઈ હડિયા અને 15 વર્ષીય ભાવેશ વલ્લભભાઈ હડિયા.

તમામ ક્રિષ્ના પાર્ક સોસાયટી, સણીયા હેમાદ, સુરતના રહેવાસી હતા.

પરિવાર મૂળ અમરેલીનો છે. તેઓ આજે સવારે રાજપીપળા નજીકના પોઇચા ગામે ગયા હતા. ઘટનાની જાણ થતાં જ ફાયર બ્રિગેડની ટીમ ઘટનાસ્થળે પહોંચી હતી અને બચાવ કામગીરી શરૂ કરી હતી. હાલ ગુમ થયેલા લોકોની શોધખોળ ચાલુ છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *