છૂટાછેડાની અફવાઓ વચ્ચે નતાસા સ્ટેનકોવિકની પ્રથમ ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ! જુઓ તસ્વીર

Natasa Stankovic's first Instagram post amid divorce rumors! See picture

હાર્દિક પંડ્યા તેની સર્બિયન પત્ની નતાસા સ્ટેનકોવિક સાથેના તેના સંબંધોની આસપાસ ફરતો સૌથી તાજેતરનો એક વિવાદ છે. જ્યારે અસંખ્ય રિપોર્ટ જણાવે છે કે બંને છૂટાછેડા તરફ આગળ વધી રહ્યા છે અને તેઓ અલગ રહે છે અન્ય લોકો દાવો કરે છે કે તે એક વ્યવસ્થિત PR સ્ટંટ છે.

જો કે સંબંધિત પક્ષો તરફથી કોઈ સત્તાવાર પુષ્ટિ નથી, આ બધા વચ્ચે ભારતીય ઓલરાઉન્ડરની પત્નીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ શેર કરી છે. પહેલો ફોટો મિરર સેલ્ફીનો છે જ્યારે બીજી સ્લાઈડમાં જીસસનો ફોટો છે જે એક નાના બાળકનો હાથ પકડીને બેઠા છે.

હાર્દિક પંડ્યા સાથે છૂટાછેડાની અફવાઓ વચ્ચે નતાસા સ્ટેનકોવિકની પ્રથમ પોસ્ટ

હાર્દિક અને નતાસાએ મે 2020 માં લગ્ન કર્યા અને તે જ વર્ષે 30 જુલાઈના રોજ તેમના પુત્ર અગસ્ત્યનું સ્વાગત કર્યું અને ત્યારબાદ 2023 માં ફરી એક શપથ નવીકરણ સમારોહ યોજાયો.

તેમના છૂટાછેડા વિશેની અફવાઓને વેગ મળ્યો જ્યારે તેણી ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ દરમિયાન સ્ટેન્ડમાં તેની જાહરી આપતી જોવા મળી ન હતી. તે સાથે જ, તેણીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પરથી તેનું નામ પંડયા સરનેમ કાઢી નાખ્યું અને MI કેપ્ટન સાથેની તસવીરો પણ હટાવી દીધી.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *