જાહ્નવી કપૂરે ચાહકોને પોતાના વિચારથી આશ્ચર્યચકિત કર્યા! જાણો સંપૂર્ણ વિગત

Janhvi Kapoor surprised fans with her idea! Know complete details

જાન્હવી કપૂર, તેના અભિનય માટે ઘણી વખત ઓળખાય છે, તેણે ધ લૅલન્ટોપ સાથેના તાજેતરના ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન મહાત્મા ગાંધી, બીઆર આંબેડકર અને જાતિવાદ વિશેના તેના સૂક્ષ્મ વિચારોથી ઘણાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા. “બાવાલ” જેવી ફિલ્મોમાં તેની ભૂમિકાઓ માટે જાણીતી યુવા અભિનેત્રીએ ઇતિહાસમાં ઊંડો રસ દર્શાવ્યો હતો અને જટિલ સામાજિક મુદ્દાઓની ચર્ચા કરવા માટે નિખાલસતા દર્શાવી હતી.

જાહ્નવી કપૂરના ગાંધી અને આંબેડકરના વિચારો

ઈન્ટરવ્યુમાં જાહ્નવીને પૂછવામાં આવ્યું કે તે કયા ઐતિહાસિક સમયનો અનુભવ કરવા ઈચ્છે છે. તેણીએ રાષ્ટ્રપિતા મહાત્મા ગાંધી અને ભારતીય બંધારણના ઘડવાયા ડો. બીઆર આંબેડકર વચ્ચે ખાસ કરીને જાતિવાદના વિષય પર ચર્ચા જોવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરી હતી.

જાન્હવીએ ટિપ્પણી કરી, “મને લાગે છે કે આંબેડકર હજુ પણ શરૂઆતથી જ ખૂબ જ સ્પષ્ટ અને કડક હતા. પરંતુ મને લાગે છે કે ગાંધીજીનો દૃષ્ટિકોણ વિકસિત થતો ગયો કારણ કે તેઓ (જાતિવાદ) વધુને વધુ ખુલ્લા થયા. યે જો જાતિવાદ કા સમસ્ય હૈ હમારે સમાજ મેં, એક ત્રીજી વ્યક્તિ સે જાનકારી લેના ઔર ઉપયોગ જીના, ઉસમે બહુ ફરક હૈ, બહુ અંતર હૈ (જાતિવાદનો આ મુદ્દો જે આપણા સમાજમાં છે, ત્રીજી વ્યક્તિ પાસેથી માહિતી એકઠી કરવી અને વાસ્તવમાં તેને જીવવું, ત્યાં ઘણો તફાવત છે). “

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *