કાન્સમાં પણ અવનીત કૌર ભારતીય સંસ્કૃતિ નહિ ભૂલી! જુઓ વિડીયો

Even in Cannes, Avneet Kaur did not forget Indian culture! Watch the video

કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલની 77મી એડિશન14મી મે, 2024ના રોજ શરૂ થઈ હતી અને આ પ્રતિષ્ઠિત ઈવેન્ટને વિશ્વભરની અનેક નામચીન હસ્તીઓએ હાજરી આપી હતી. ભારતીય સેલિબ્રિટીઝની વાત કરીએ તો, ઘણી ટેલિવિઝન ફેમસ હસ્તીઓએ તેને ફ્રેન્ચ રિવેરા સુધી પહોંચાડી હતી. હાલમાં, અવનીત કૌરે પણ આ ઇવેન્ટમાં તેણીની ગ્રાન્ડ શરૂઆત કરી હતી અને અદભૂત બ્લુ ડ્રેસમાં લાલ કાર્પેટ પર ચાલી હતી અને ખુબ સુંદર લગતી હતી.

તેના કાન્સ લુક ઉપરાંત, ગાલામાં તેણીના ઇન્ડિયન ક્લચરે સ્પોટલાઇટ પોતાની તરફ આકર્ષી લીધી. અવનીત સ્ટાર-સ્ટડેડ ફેસ્ટિવલમાં હાજરી આપી રહી છે કારણ કે તેની આગામી ફિલ્મ લવ ઇન વિયેતનામના પોસ્ટરનું ફ્રેન્ચ રિવેરા ખાતે લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું.

કાન 2024 રેડ કાર્પેટ પર ચાલતી વખતે અવનીત કૌર ચમકી રહી છે
24 મેના રોજ, અવનીત કૌરે તેણીના રેડ કાર્પેટ પર ચાલવાનો અને કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ 2024માં ભારતનું પ્રતિનિધિત્વ કરતો એક વિડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂગા વાઇરલ થઈ રહ્યો છે. ચાલતા પહેલા, તેણીએ રેડ કાર્પેટને નમીને સ્પર્શ કર્યો, આદર દર્શાવ્યો અને આશીર્વાદ લેવાની ભારતીય પરંપરાને કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ 2024માં દર્શાવી. ટીકુ વેડ્સ શેરુ અભિનેત્રીની ઍક્ટિંગે નેટીઝન્સનું દિલ જીતી લીધું.

અવનીત કૌરની આ ભારતીય સભ્યો અને પરંપરાએ વૈશ્વિક સ્તરે અપનાવી ભારતીય હોવાનો અને ભારતની પરંપરાગતના મૂળ આદર અને મૂલ્યો દર્શાવ્યા. અટલું જ નહિ પણ તેને કેમેરા માટે નમસ્તે કરી દરેકનું દિલ જીતી લીધું.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *