મોદીના પટાવાળા જેવું વર્તન કરે છે ચૂંટણી પંચ : કોંગ્રેસ નેતા

Election Commission is behaving like Modi's peon: Congress leader

ચૂંટણી પંચ મોદીના પટાવાળા જેવું વર્તન કરી રહ્યું છે. અમે સત્તામાં આવીશું ત્યારે જવાબદારો સામે કડક કાર્યવાહી કરીશું. હા, કોંગ્રેસના એક વરિષ્ઠ નેતાએ આ વાત કહી છે. લોકસભાની ચૂંટણીમાં આક્ષેપો અને પ્રતિઆક્ષેપોની શ્રેણી હવે રાજકીય પક્ષોથી આગળ વધીને બંધારણીય સંસ્થાઓ સુધી પહોંચી ગઈ છે. આ શ્રેણીમાં તમિલનાડુની રાજધાની ચેન્નાઈમાં કોંગ્રેસના એક નેતાએ ચૂંટણી પંચને લઈને વિવાદાસ્પદ નિવેદન આપ્યું છે.

ચૂંટણી પંચ મોદીના પટાવાળા જેવું વર્તન કરી રહ્યું છે

પૂર્વ કેન્દ્રીય કાપડ રાજ્ય મંત્રી અને કોંગ્રેસના ધારાસભ્ય EVKS એલાંગોવને ગુરુવારે ચેન્નાઈમાં મીડિયા સાથે વાત કરતા વિવાદાસ્પદ નિવેદન આપ્યું હતું. તેમણે ચૂંટણી પંચને વડાપ્રધાન મોદીનો પટાવાળા પણ ગણાવ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે એલંગોવન આજે ચેન્નાઈમાં કોંગ્રેસ કાર્યાલયમાં પત્રકારો સાથે વાત કરી રહ્યા હતા. આ દરમિયાન જ્યારે એક પત્રકારે તેમને ચૂંટણી પંચની ભૂમિકા અંગે પ્રશ્ન પૂછ્યો તો તેમણે કહ્યું કે ચૂંટણી પંચ મોદીના ઓફિસ બોય જેવું વર્તન કરી રહ્યું છે અને ખૂબ જ પક્ષપાતી છે. જ્યારે અમે સત્તામાં આવીશું, અમે જે પણ જવાબદાર હશે તેની સામે કાર્યવાહી કરીશું.

મનમોહન સરકારમાં મંત્રી રહી ચૂક્યા છે

તમને જણાવી દઈએ કે મનમોહન સિંહની આગેવાની હેઠળની પ્રથમ યુપીએ સરકારમાં ઈલાંગોવન ટેક્સટાઈલ મંત્રાલયમાં રાજ્યકક્ષાના મંત્રી પદ પર હતા. તે જ સમયે, કોંગ્રેસ અધ્યક્ષ તરીકે સોનિયા ગાંધીએ 2014માં ઈલાંગોવનને તમિલનાડુ કોંગ્રેસના અધ્યક્ષ તરીકે નિયુક્ત કર્યા હતા. હાલમાં તેઓ તમિલનાડુ વિધાનસભામાં ધારાસભ્ય છે અને રાજ્યના રાજકારણમાં સક્રિય છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *