વિરાટ કોહલીની સુરક્ષા ખાતર RCBનું એલિમિનેટર પહેલાં તેમનું પ્રેક્ટિસ સત્ર રદ કર્યું! જાણો સંપૂર્ણ ઘટના

RCB cancels practice session ahead of eliminator for Virat Kohli's safety! Know the full incident

વિરાટ કોહલીની સુરક્ષા માટેના ખતરા પછી, RCB જોખમ લેવા માંગતું ન હતું અને IPL 2024 એલિમિનેટર પહેલા તેમના એકલા પ્રી-મેચ પ્રેક્ટિસ સેશનને રદ કરવાનું પસંદ કર્યું હોવાનું કહેવાય છે.

અમદાવાદના નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમમાં રાજસ્થાન રોયલ્સ સામે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુના IPL 2024 એલિમિનેટર પહેલા એક મોટા સમાચાર તરીકે, એવું જાણવા મળે છે કે RCBએ તેમનું સોલો પ્રેક્ટિસ સેશન રદ કરવું પડ્યું હતું. તેમજ વિરાટ કોહલીને સુરક્ષાના જોખમને કારણે મેચ પહેલાની પ્રેસ કોન્ફરન્સ.

જ્યારે RCBએ તેમની નોકઆઉટ મેચના એક દિવસ પહેલા મંગળવારે (21 મે) અમદાવાદના ગુજરાત કોલેજ ગ્રાઉન્ડમાં પ્રેક્ટિસ કરવાની હતી, ત્યારે ટીમે તેમના તરફથી કોઈ સત્તાવાર નિવેદન ન આવતાં તેને રદ કરવાનો નિર્ણય કર્યો. ત્યારબાદ બંને ટીમોએ મેચ પહેલાની પ્રેસ કોન્ફરન્સ પણ રદ કરી દીધી હતી જે સામાન્ય રીતે સામાન્ય છે, ખાસ કરીને મોટી મેચ પહેલા.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *