જાણો કઈ રીતે થઈ શકે છે RCB ક્વોલિફાય!

Know how RCB can qualify!

દિલ્હી કેપિટલ સામેની જીત સાથે, RCB હવે IPL પોઈન્ટ ટેબલમાં 5મા સ્થાને છે અને જો તેઓ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામેની અંતિમ મેચ જીતે તો પ્લે-ઓફમાં પ્રવેશવાની તક છે. જો કે, CSK સામેની જીતથી કોઈ ફરક પડતો નથી જો સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ અથવા લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ તેમની બાકીની મેચો જીતે અને 16 પોઈન્ટ મેળવે. RCB 18 મેના રોજ એમ ચિન્નાસ્વામી સ્ટેડિયમમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે ટકરાશે. ત્યાં સુધીમાં, LSG તેમની તમામ IPL મેચો પૂર્ણ કરી લેશે જ્યારે SRH પાસે આ IPLમાં રમવા માટે વધુ એક મેચ હશે. જો SRH અને LSG 16 પોઈન્ટ પર પૂરા ન થાય, તો RCB 200 થી વધુ રન બનાવીને પ્લેઓફ માટે ક્વોલિફાય થઈ શકે છે અને નેટ રન રેટ પર CSK ને બહાર કરવા માટે 18 રન કે તેથી વધુથી મેચ જીતી શકે છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *