વરાછાના ઇલેક્ટ્રિક બાઈકના શોરૂમમાં આગથી મચી નાસભાગ

સુરતના નાના વરાછા વિસ્તારમાં આવેલા ગ્રાન્ડ બાઇક્સ નામના ઇલેક્ટ્રિક બાઇકના શોરૂમમાં 11 મેના રોજ સવારે આગ ફાટી નીકળી હતી. ઘટનાની જાણ થતાં જ ફાયર વિભાગની ટીમ ઘટનાસ્થળે પહોંચી હતી અને લગભગ એક કલાકની જહેમત બાદ આગ પર કાબુ મેળવ્યો હતો.

શોર્ટ સર્કિટના કારણે આગ લાગી હતી

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર શોરૂમમાં શોર્ટ સર્કિટના કારણે આગ લાગી હતી. આગ લાગી તે સમયે શોરૂમમાં કોઈ હાજર નહોતું જેના કારણે કોઈ જાનહાની થઈ ન હતી. જોકે આગમાં શોરૂમમાં રાખેલી તમામ ઈલેક્ટ્રીક બાઇક અને ફર્નિચર બળીને ખાખ થઈ ગયું હતું.

આગ લાગતા ભારે ભીડ

આગની ઘટનાની જાણ થતાં જ ઘટનાસ્થળે લોકોના ટોળા ઉમટી પડ્યા હતા. ધુમાડો અને આગના ગોટેગોટા જોઈ આસપાસના દુકાનદારો અને રહીશોમાં ગભરાટ ફેલાઈ ગયો હતો.

ફાયર વિભાગે તાત્કાલિક કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી

ફાયર વિભાગની ટીમે તાત્કાલિક કાર્યવાહી કરી આગને કાબુમાં લીધી હતી. ફાયર ઓફિસર કિરણ પટેલે જણાવ્યું હતું કે આગના કારણની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે. તેમણે લોકોને વિદ્યુત ઉપકરણોનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહેવા અપીલ કરી છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *