બિગ બોસ સ્ટાર અબ્દુ રોઝિકે કરી સગાઇ, સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી આપી ખુશખબરી

ટીવી રિયાલિટી શો ‘બિગ બોસ 16’થી બધાનું દિલ જીતનાર અબ્દુ રોજિક ટૂંક સમયમાં એક-બે થવા જઈ રહ્યો છે. તાજેતરમાં, તેણે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કરીને તેના ચાહકોને ખુશખબર આપી હતી અને ખુલાસો કર્યો હતો કે તે ટૂંક સમયમાં લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે. વિશ્વના સૌથી યુવા ગાયક અબ્દુએ પણ પોતાની ભાવિ કન્યા માટે ખરીદેલી હીરાની વીંટીની ઝલક બતાવી હતી. હાલમાં જ અબ્દુ રોજિકની સગાઈ થઈ છે, જેની તસવીરો તેણે તેના સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે.

અબ્દુ રોઝિકે સગાઈની તસવીરો શેર કરી છે
અબ્દુ રોજિકે તેની સગાઈની બે તસવીરો શેર કરી છે. પ્રથમ ચિત્રમાં, તે તેના હાથમાં હૃદય આકારની હીરાની વીંટી સાથે તેની ભાવિ કન્યાને પ્રેમથી જોતો જોવા મળે છે. બીજી તસવીરમાં, અબ્દુ તેની મંગેતરને વીંટી પહેરાવતો જોઈ શકાય છે. જો કે, આ સમયગાળા દરમિયાન, અબ્દુ રોજિકે ચાહકોને તેની ભાવિ કન્યાને જોવાની મંજૂરી આપી નથી. આ તસવીરમાં તેની એક ઝલક જોઈ શકાય છે, જેમાં તે સફેદ બુરખામાં જોવા મળી રહી છે. અબ્દુએ તેની સગાઈની તસવીરો સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું છે- અલહમદુલિલ્લાહ. આ સાથે અબ્દુએ તેની સગાઈની તારીખ પણ જાહેર કરી છે. તેણે જણાવ્યું કે તેની સગાઈ આ વર્ષે 24 એપ્રિલે થઈ હતી, જોકે તેણે હવે તેનો ખુલાસો કર્યો છે.

અબ્દુ રોઝિક આ દિવસે લગ્ન કરશે
તમને જણાવી દઈએ કે અબ્દુ રોજિક 7 જુલાઈના રોજ લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છે. આ માહિતી સિંગરે પોતાના સોશિયલ મીડિયા પર વીડિયો શેર કરતી વખતે આપી હતી, તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાનના ફેવરિટ સ્પર્ધકોમાંથી એક અબ્દુ રોજિકની ભાવિ પત્ની શારજાહની છે. અબ્દુ રોજિક 19 વર્ષની અમીરાતી યુવતી સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *