ક્યારેક મજૂર સાથે તો ક્યારેક ટ્રક ડ્રાઇવર…કોંગ્રેસ નેતા રાહુલ ગાંધીનો ફરી એક વીડિયો થયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ

કોંગ્રેસ નેતા રાહુલ ગાંધી પોતાના અલગ અંદાજને કારણે ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેમના વીડિયો દરરોજ આવતા રહે છે, જેમાં તેઓ ક્યારેક મજૂર સાથે તો ક્યારેક ટ્રક ડ્રાઇવર કે બાઇક મિકેનિક સાથે વાત કરતો જોવા મળે છે. આ દરમિયાન રાહુલ ગાંધી લોકો સાથે તેમના કામ અને તેમની સમસ્યાઓ વિશે વાત કરે છે. હવે આવો જ એક વીડિયો હૈદરાબાદથી સામે આવ્યો છે, જેમાં રાહુલ ગાંધી રોડવેઝ બસમાં મુસાફરી કરતા મુસાફરો સાથે વાત કરી રહ્યા છે.

તમામ રાજકીય પક્ષો પ્રચારમાં લાગેલા છે. આ ક્રમમાં કોંગ્રેસ નેતા રાહુલ ગાંધી અને તેલંગાણાના સીએમ રેવંત રેડ્ડી RTC બસમાં સાથે મુસાફરી કરતા જોવા મળ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેલંગાણામાં થોડા મહિના પહેલા યોજાયેલી વિધાનસભા ચૂંટણીમાં કોંગ્રેસે શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું અને જીત મેળવીને સરકાર બનાવી હતી. આથી કોંગ્રેસ લોકસભાની ચૂંટણીમાં ફરી એકવાર આ જ પ્રદર્શનનું પુનરાવર્તન કરે તેવી આશા સેવી રહી છે.

હૈદરાબાદ, તેલંગાણામાં, કોંગ્રેસના નેતા અને વાયનાડ અને રાયબરેલી બેઠકોથી પાર્ટીના લોકસભા ઉમેદવાર, રાહુલ ગાંધી અને તેલંગાણાના મુખ્ય પ્રધાન રેવન્ત રેડ્ડીએ જન જાથા સભામાં ભાગ લીધો હતો. આ પછી બંને નેતાઓએ આરટીસી બસમાં મુસાફરી કરી હતી. સામાન્ય લોકો પણ તેમની સાથે મુસાફરી કરતા જોવા મળ્યા હતા. આ પ્રવાસનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

રાહુલને રોડવેઝની બસમાં જોઈને મુસાફરો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા
મુસાફરો સાથે વાતચીત કરતી વખતે, કોંગ્રેસ નેતાએ તેમને કોંગ્રેસ દ્વારા તેના રાષ્ટ્રીય ઢંઢેરામાં મહિલાઓ, યુવાનો, ખેડૂતો અને મજૂરો જેવા વિવિધ વર્ગો માટે આપેલા વચનોથી પરિચય કરાવ્યો. ઘણા મુસાફરો એ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા કે રાહુલ ગાંધી તેમની સાથે રોડવે બસમાં મુસાફરી કરી રહ્યા હતા. બસમાં મુસાફરી કરી રહેલા ઘણા લોકોએ તેની સાથે સેલ્ફી પણ લીધી હતી. આ પહેલા રાહુલ ગાંધીએ જાહેર સભામાં કહ્યું હતું કે જો ભારત ભારત ગઠબંધન સત્તામાં આવશે તો તે અર્થવ્યવસ્થાને પુનર્જીવિત કરશે અને લોકોને રોજગાર આપવાનું કામ કરવામાં આવશે.

પ્રિયંકાએ માઈક વિના સભાને સંબોધિત કરીને હેડલાઈન્સ બનાવી
આ દિવસોમાં રાહુલ ગાંધી અને તેમની બહેન પ્રિયંકા ગાંધી વાડ્રા જોરશોરથી પ્રચાર કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન પ્રિયંકા ગાંધીનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ચર્ચામાં છે. જેમાં માઈક ન હોવાથી પ્રિયંકા ગાંધી વાડ્રાએ કારની છત પર ઉભા રહીને લોકોને સંબોધિત કર્યા હતા.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *