સુનીલ નારાયણ દારૂ પીને કરે છે બેટિંગ? એક ક્લિક કરી ને જાણો સાચ્ચી હકીકત

surties

રવિવારે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ વચ્ચે મેચ રમાઈ હતી, જેમાં કોલકાતા 98 રને જીત્યું હતું. તમને જણાવી દઈએ કે આ મેચમાં સુનીલ નારાયણે માત્ર 39 બોલમાં 81 રનની તોફાની ઇનિંગ રમી હતી, આ દરમિયાન તેણે 6 ફોર અને 7 સિક્સર ફટકારી હતી. હવે સોશિયલ મીડિયા પર દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે નરેન આ મેચમાં દારૂના નશામાં બેટિંગ કરી રહ્યો હતો. એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે દારૂના નશામાં બેટિંગ કરવા માટે દોષી સાબિત થયો છે, જેના કારણે વેસ્ટ ઈન્ડિઝના ખેલાડી સુનીલ નારાયણને આઈપીએલ 2024માંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો છે.

આ વાંચો સત્ય શું છે?
વાયરલ વિડીયો દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે કેએલ રાહુલે દારૂ પીને સુનીલ નારાયણની બેટિંગના સમાચાર ફેલાવ્યા હતા. BCCI દ્વારા તપાસના સમાચાર પણ બહાર આવી રહ્યા છે અને કહેવાય છે કે સુનીલ નારાયણ નશામાં હોવાનો દોષી સાબિત થશે. પરંતુ સત્ય એ છે કે આવી કોઈ ઘટના બની નથી. કેએલ રાહુલ દ્વારા કોઈ દાવો કરવામાં આવ્યો નથી અને ન તો BCCIએ આ અંગે કોઈ નિવેદન જારી કર્યું છે. જોકે ક્રિકેટ જગતમાં દારૂ પીધા બાદ બેટિંગ કરવાના કિસ્સાઓ સામે આવ્યા છે, પરંતુ સુનીલ નારાયણ વિશે ફેલાયેલા સમાચાર ખોટા છે.

ઓરેન્જ કેપ રેસમાં સુનીલ નારાયણ
સુનીલ નારાયણ બોલિંગ ઓલરાઉન્ડર છે. અત્યાર સુધી 11 મેચમાં 41.91ની એવરેજથી 461 રન બનાવ્યા છે. ઓરેન્જ કેપની રેસમાં તે ત્રીજા સ્થાને છે. હવે માત્ર વિરાટ કોહલી અને ઋતુરાજ ગાયકવાડ જ તેનાથી આગળ છે. એ પણ નોંધનીય છે કે નરેને આ સિઝનમાં 183.67ના તોફાની સ્ટ્રાઈક રેટથી બેટિંગ કરી છે.

પર્પલ કેપ રેસમાં પણ સામેલ છે
સુનીલ માત્ર બેટથી રન જ નથી બનાવી રહ્યો, પરંતુ તેની સ્પિનનો જાદુ પણ ઘણો પ્રભાવશાળી છે. નરૈને અત્યાર સુધી 11 મેચમાં 14 વિકેટ લીધી છે અને તેનો ઈકોનોમી રેટ 7 કરતા ઓછો છે. નરિન હાલમાં પર્પલ કેપ રેસમાં છઠ્ઠા સ્થાને છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *