કંગના રનૌતે કરી બોલીવુડ છોડવાની જાહેરાત, કારણ જાણીને ચોંકી જશો

બોલિવૂડની કંગના રનૌતના ફેન્સ માટે ચોંકાવનારા સમાચાર આવી રહ્યા છે. કંગના રનૌત બોલિવૂડ છોડવા જઈ રહી છે. કંગના વિશે દરેક જણ જાણે છે કે તે ભાજપના ઉમેદવાર તરીકે તેના વતન હિમાચલ પ્રદેશમાં મંડીની હાઈ-પ્રોફાઈલ લોકસભા સીટ પરથી 2024ની સામાન્ય ચૂંટણી લડી રહી છે. મંડી સીટ પરથી ટિકિટ મળતાની સાથે જ અભિનેત્રી ચૂંટણી રેલીઓ કરી રહી છે અને મંડીના લોકોને વિકાસનો વિશ્વાસ અપાવી રહી છે. આ દરમિયાન અભિનેત્રી વિશે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે લોકસભાની ચૂંટણી જીતતાની સાથે જ થિયેટરની ગ્લેમરસ દુનિયા એટલે કે બી-ટાઉનને અલવિદા કરશે.

શું ‘ક્વીન’ કંગના બોલિવૂડથી દૂર રહેશે?
તમને જણાવી દઈએ કે કંગના રનૌતે પોતાની તાજેતરની ચૂંટણી રેલીમાં સદીના મેગાસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન સાથે પોતાની સરખામણી કરી છે. કંગના રનૌતે કહ્યું છે કે અમિતાભ બચ્ચન પછી લોકો જો કોઈ સ્ટારને સૌથી વધુ પ્રેમ કરતા હોય તો તે હું છું. તે જ સમયે, આ રેલીમાં, બોલિવૂડની રાણીએ સંકેત આપ્યો છે કે જો તે લોકસભા ચૂંટણી 2024 જીતશે તો તે ફિલ્મ ઉદ્યોગ છોડી દેશે.

કંગના રનૌતે આ કારણ આપ્યું
કંગના રનૌતના ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી છોડવાનું કારણ એ છે કે અભિનેત્રીએ કહ્યું છે કે સાંસદ બન્યા બાદ તે વિસ્તાર અને તેના નેજા હેઠળના લોકોના વિકાસ માટે કામ કરશે અને ધીરે ધીરે તે ફિલ્મથી દૂર થઈ જશે. ઉદ્યોગ. ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીથી દૂર રહેવાનો હેતુ એ છે કે તે સંપૂર્ણપણે રાજનીતિ પર ધ્યાન આપશે. કંગને કહ્યું કે, હું ફિલ્મોથી પણ કંટાળી જાઉં છું, હું એક અભિનેતા અને દિગ્દર્શક તરીકે કામ કરું છું, જો હું રાજકારણમાં નસીબદાર રહીશ તો લોકો મારી સાથે જોડાશે અને પછી હું માત્ર રાજકારણમાં જ રહીશ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *