‘અનન્યા પાંડે હોટ, સારા અલી ખાન હોટ’: આ ફેમસ ક્રિકેટરની યુટ્યુબ હિસ્ટ્રી લીક! જાણો સંપૂર્ણ માહિતી

'Ananya Pandey Hot, Sara Ali Khan Hot': This Famous Cricketer's YouTube History Leaked! Know complete information

રાજસ્થાન રોયલ્સનો મિડલ-ઓર્ડર બેટર રિયાન પરાગ તાજેતરમાં વિવાદના કેન્દ્રમાં જોવા મળ્યો, જ્યારે બોલીવુડ અભિનેત્રી અનન્યા પાંડે અને સારા અલી ખાનની સર્ચ કરવા સહિત તેના YouTube સર્ચ હિસ્ટ્રીના સ્ક્રીનશોટ ઓનલાઈન લીક થયા.

વાત જાણે એમ છે કે, રિયાન પરાગે ગઈકાલે યુટ્યુબ પર તેના ગેમિંગ સત્રોની લાઈવ સ્ટ્રીમ્સ ફરી શરૂ કરી હતી જે એક વિવાદાસ્પદ સ્ટ્રીમ બની. સ્ટ્રીમમાં થોડીક મિનિટો પછી, પરાગ તેના સ્ટ્રીમ પર ચલાવવા માટે કોપીરાઈટ વગરના સંગીત શોધી રહ્યો હતો અને તે જ સમયે તેણે મફત વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ વેબસાઇટ એટલે કે YouTube પર ઠોકર મારી.

જો કે, રિયાલ પરાગ તેની સ્ક્રીન છુપાવવાનું ભૂલી ગયો અને પરિણામે, તેની સ્પષ્ટ યુટ્યુબ સર્ચ હિસ્ટ્રી લીક થઈ ગઈ. શોધમાં બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનન્યા પાંડે અને સારા અલી ખાનનો ઉલ્લેખ અયોગ્ય રીતે થયો હતો જેના કારણે લોકોમાં આક્રોશ ફેલાયો હતો.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *