છૂટાછેડાના કિસ્સામાં હાર્દિક પંડ્યાની 70% મિલકત નતાસા સ્ટેનકોવિકને ટ્રાન્સફર કરવામાં આવશે!

70% of Hardik Pandya's property to be transferred to Natasa Stankovic in case of divorce!

ભારતીય ક્રિકેટર હાર્દિક પંડ્યા, રોહિત શર્માને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના કેપ્ટન તરીકે બદલ્યા પછી એક પડકારજનક તબક્કાનો સામનો કરી રહ્યો છે, તેની પત્ની નતાસા સ્ટેનકોવિકને છૂટાછેડા લેવાની અફવા છે. IPL 2024માં પ્રદર્શનની ટીકાઓ અને ટીમની ખોટ વચ્ચે, અટકળો ઉભી થાય છે કારણ કે નતાસા કથિત રીતે છૂટાછેડા માટે ફાઇલ કરે છે, સંભવિતપણે પંડ્યાની 70% મિલકત મેળવે છે.

ભારતનો ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા આ વર્ષે મુશ્કેલ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યો હોય તેવું લાગે છે. રોહિતને બદલવા માટે ચાહકો દ્વારા સતત બૂમ પાડ્યા પછી, તેણે કેપ્ટન અને ખેલાડી બંને તરીકે તેના નબળા પ્રદર્શન માટે ટીકા પણ પ્રાપ્ત કરી, જે પાછળથી MI ના પતન તરફ દોરી ગઈ.

IPL 2024માં અપમાનજનક હાર સિવાય, તેના અંગત જીવનમાં પણ મુશ્કેલી આવી ગઈ હોય તેવું લાગે છે. બઝ એ છે કે પંડ્યાની પત્ની અને સર્બિયન એક્રેટ્સ નતાસા સ્ટેનકોવિકે છૂટાછેડા માટે અરજી કરી છે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી બંનેના લગ્ન જીવનના મુશ્કેલ સમયમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે.

તેમના લગ્નજીવનમાં મુશ્કેલીની અટકળો છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયાથી ચાલી રહી છે. નતાસાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ બાયોમાંથી હાર્દિકની સરનેમ પંડ્યા હટાવ્યા પછી અટકળો શરૂ થઈ હતી. રસપ્રદ વાત એ છે કે, નતાસા જે અવારનવાર મેચો માટે તેની સાથે જતી હતી, તે પણ આ IPL સિઝન દરમિયાન દેખીતી રીતે ગેરહાજર રહી હતી અને ક્યાંય જોવા મળી નથી.

આ ઉપરાંત, બંનેએ છેલ્લા ઘણા સમયથી સોશિયલ મીડિયા પર એકબીજા વિશે કંઈપણ પોસ્ટ કર્યું નથી. તે વેલેન્ટાઇન ડે પર હતો જ્યારે પંડ્યાએ છેલ્લે નતાસા અને તેના પુત્ર સાથેની તસવીર પોસ્ટ કરી હતી. પાછલા વર્ષની જેમ, હાર્દિકે પણ તેના જન્મદિવસ પર કંઈપણ પોસ્ટ અથવા શુભેચ્છા પાઠવી નથી.

અફવાઓ ફેલાઈ રહી છે કે છૂટાછેડા ફાઈનલ થઈ ગયા છે અને નતાસા પંડ્યાની લગભગ 70% મિલકત લઈને જતી રહી છે. જો કે OTV સ્વતંત્ર રીતે અહેવાલોની સત્યતાની ખરાઈ કરી શકતું નથી, સોશિયલ મીડિયા પર એવી ચર્ચા ચાલી રહી છે કે છૂટાછેડા પછી પંડ્યાની 70% મિલકત નતાસાને ટ્રાન્સફર કરવામાં આવશે.

જોકે, હાર્દિક અને નતાસા બંને આ વિશે પર હજુ સુધી ચૂપ રહ્યા છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *