બોલીવુડના આ એક્ટરની અચાનક તબિયત બગડી, હોસ્પિટલમાં થયા દાખલ

કિંગ ખાનના ફેન્સ માટે ચોંકાવનારા સમાચાર આવી રહ્યા છે. બોલીવુડના ફેમસ અભિનેતા શાહરૂખ ખાન અમદાવાદની કેડી હોસ્પિટલમાં દાખલ થયા છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે શાહરૂખને ડીહાઈડ્રેશનની સમસ્યાને કારણે હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો. તેમને ડોક્ટરોની દેખરેખ હેઠળ રાખવામાં આવી રહ્યો છે. શાહરૂખને પ્રાથમિક સારવાર આપવામાં આવી છે. એવી અપેક્ષા છે કે તેમને ટૂંક સમયમાં રજા આપવામાં આવશે. કેડી હોસ્પિટલના તબીબોના જણાવ્યા અનુસાર શાહરૂખ ડિહાઈડ્રેશનનો શિકાર બન્યા હતા.

21 મેના રોજ, અમદાવાદના નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમ ખાતે IPL 2024 ની પ્રથમ ક્વોલિફાયર મેચ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ (KKR) અને સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ (SRH) વચ્ચે રમાઈ હતી. KKRએ આ મેચ જીતીને ચોથી વખત ફાઇનલમાં પ્રવેશ કર્યો છે. આ મેચ માટે શાહરૂખ બે દિવસ માટે અમદાવાદ આવ્યો હતો. ભારે ગરમીના કારણે તેને ડિહાઈડ્રેશન થઈ ગયું હતું. મેચ બાદ શાહરૂખ ખાન લાંબા સમય સુધી મેદાન પર રહ્યો અને પ્રશંસકોનો આભાર પણ વ્યક્ત કર્યો. આ પછી, મોડી રાત્રે તેઓ તેમની ટીમ સાથે અમદાવાદની એક ફાઇવ સ્ટાર હોટલ પહોંચ્યા. જ્યાં ટીમની સાથે તેમનું ભવ્ય સ્વાગત કરવામાં આવ્યું હતું.

આ વર્ષે રાજ્યમાં તાપમાનનો પારો ખૂબ ઉંચો રહ્યો છે. ત્યારે અમદાવાદમાં તાપમાન 45 ડિગ્રીને પાર પહોંચી ગયું છે. આવી સ્થિતિમાં હવામાન વિભાગે રેડ એલર્ટ જાહેર કર્યું છે. દરેકને ઘરમાં રહેવાની સલાહ આપવામાં આવી છે. તે એમ પણ કહે છે કે તેણે પોતાની જાતને હાઈડ્રેટ કરતા રહેવું જોઈએ. જો તમે બહાર જાવ છો તો પાણી સાથે અવશ્ય લઈ જાઓ.

ત્યાર બાદ 22 મેના રોજ સવારે શાહરૂખ ખાનની તબિયત લથડી હતી. જે બાદ તેમને બપોરે 1 વાગ્યાની આસપાસ કેડી હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા. કિંગ ખાનને પ્રાથમિક સારવાર આપવામાં આવી છે. તે હજુ પણ ડોક્ટરોની દેખરેખમાં છે. જો કે તેમની તબિયત પહેલા કરતા સારી હોવાનું કહેવાય છે. ડોક્ટરોએ શાહરૂખને થોડો સમય આરામ કરવા કહ્યું છે. IPL 2024ની ફાઈનલ મેચ 26 મેના રોજ ચેન્નાઈના એમ ચિદમ્બરમ સ્ટેડિયમમાં રમાશે. જો તેમની તબિયત સારી રહેશે તો શાહરૂખ પણ આ ટાઈટલ મેચમાં જોવા મળી શકે છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *