“પુષ્પા” ફેમ એક્ટર અલ્લુ અર્જુન વિરુદ્ધ નોંધાયો કેસ, જાણો શું થયું કે એક્ટર મુશ્કેલીમાં મુકાયા

ફેમસ સાઉથ એક્ટર અલ્લુ અર્જુનના ચાહકો હંમેશા તેની એક ઝલક મેળવવા આતુર હોય છે. તે જ્યાં પણ જાય છે તેમના ફેન્સ તેને ફોલો કરે છે. આવું જ કંઈક થયું જ્યારે તેઓ તેમના નજીકના મિત્ર અને YSRCP ધારાસભ્ય રવિ ચંદ્ર કિશોર રેડ્ડીના પ્રચાર માટે નંદ્યાલ પહોંચ્યા. તેમની એક ઝલક મેળવવા ચાહકોની ભીડ ઉમટી પડી હતી.

ચૂંટણી પ્રચાર દરમિયાન, અભિનેતાની એક ઝલક મેળવવા માટે હજારો લોકો રસ્તાઓ પર એકઠા થયા હતા. ધારાસભ્ય રવિ નંદ્યાલ ફરીથી બેઠક જીતવાની આશા રાખી રહ્યા છે. ફિલ્મ ‘પુષ્પા’ના અભિનેતાએ તેના ઘરે જતા પહેલા મતવિસ્તારના રિટર્નિંગ ઓફિસરને જાણ કરી ન હતી. તેથી તેની સામે કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. અભિનેતા વિરુદ્ધ IPCની કલમ 188 હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.

અલ્લુ અર્જુનને જોવા રવિચંદ્રના ઘરે મોટી સંખ્યામાં ચાહકો અને સમર્થકો આવ્યા હતા અને તેના કારણે મોટા પાયે કાયદો અને વ્યવસ્થા અને ટ્રાફિકની સમસ્યા સર્જાઈ હતી જેના કારણે લોકોને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

આંધ્ર પ્રદેશ રાજ્યમાં 13 મેના રોજ વિધાનસભા અને લોકસભાની ચૂંટણી માટે એકસાથે મતદાન થવાનું છે. અલ્લુ અર્જુને ચૂંટણી પ્રચારના છેલ્લા દિવસે ધારાસભ્યના ઘરે જઈને સમર્થન દર્શાવ્યું હતું. તેણીની એક ઝલક મેળવવા માટે, ચાહકોની વિશાળ ભીડ રસ્તા પર એકઠી થઈ હતી અને ‘પુષ્પા, પુષ્પા’ બૂમો પાડી રહી હતી. અભિનેતાએ તેની પત્ની સ્નેહા રેડ્ડી સાથે બાલ્કનીમાંથી લોકોનું અભિવાદન કર્યું. આ પ્રસંગે શિલ્પા રવિ અને તેનો પરિવાર પણ અભિનેતા સાથે હતો.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *