શું તમે જાણો છો કે કપિલ શર્મા એક એપિસોડના કેટલા ચાર્જ કરે છે?

surties

TVનો સૌથી ફેમસ અને લોકપ્રિય શૉ કપિલ શર્મા શૉ ઘણા વર્ષોથી ઓડિયન્સને ઇન્ટટેન છે. કપિલ શર્માના આ શોના ઘણા બધા સીઝન આવી ગયા છે પરંતુ TVનો કોમેડી કિંગ હાલ OTT પ્લેટફોર્મ Netflix પર ધ ગ્રેટ ઇન્ડિયન કપિલ શો નામે ન ખાલી ઇન્ડિયામાં પરંતુ દુનિયાના 190 દેશોમાં છવાઈ રહ્યો છે.

આ શોને હોસ્ટ કરવા માટે કપિલ શર્મા કેટલી ચાર્જ કરે છે?
મળતી માહિતી મુજબ, કપિલ શર્મા એપિસોડ દીઠ રૂ. 6 કરોડ ચાર્જ કરે છે, તાજેતરના અહેવાલમાં Netflix કોમેડી શ્રેણીના કપિલ શર્મા, સુનીલ ગ્રોવર અને અર્ચના પુરણ સિંહ સહિત સમગ્ર કાસ્ટની ફી જાહેર કરવામાં આવી છે.

કપિલ શર્મા એપિસોડ દીઠ રૂ. 6 કરોડ ચાર્જ કરે છે, સુનીલ ગ્રોવર અને ધ ગ્રેટ ઇન્ડિયન કપિલ શોના કલાકારોની જો-ડ્રોપિંગ ફી તમને ચોંકાવી દેશે. ધ ગ્રેટ ઈન્ડિયન કપિલ શો: તાજેતરના અહેવાલમાં નેટફ્લિક્સ કોમેડી શ્રેણીના કપિલ શર્મા, સુનીલ ગ્રોવર અને અર્ચના પુરણ સિંહ સહિત સમગ્ર કાસ્ટની જંગી ફી જાહેર કરવામાં આવી છે.

ધ ગ્રેટ ઈન્ડિયન કપિલ શોથી, કપિલ શર્મા લોકોનું મન જીતી રહ્યા છે. જેનું લાઈવ પ્રીમિયર 30 માર્ચ, 2024 ના રોજ થયું હતું, તેના પ્રીમિયર પછીથી એક અલગ ચાહક ક્રેઝ બની ગયો છે. રોહિત શર્મા, આમિર ખાન, રણબીર કપૂર, આમિર ખાન અને પરિણીતી ચોપરા સહિત અસંખ્ય જાણીતા સ્ટાર્સે આ શોમાં પોતાની હાજરી આપી હતી અને તેમના પર્સનલ અને પ્રોફેશનલ લાઈફના અગાઉ ક્યારેય સાંભળ્યા ન હોય તેવા અનુભવો શેર કર્યા હતા. જો કે, અમે હમણાં જ સુનીલ ગ્રોવર, અર્ચના પુરણ સિંહ અને કપિલે પર્ફોર્મન્સ માટે ચુકવવામાં રકમ શોધી કાઢી.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *