લેડી કોન્સ્ટેબલની હાઇફાઈ લાઈફ, હેલિકોપ્ટર અને મોંઘી ગાડીઓ જોઈ પોલીસ પણ થઈ હેરાન !

ગુજરાત સીઆઈડી (ક્રાઈમ)ના હેડ કોન્સ્ટેબલ નીતા ચૌધરીને ગેરકાયદેસર દારૂના દાણચોર સાથે પીછો કરી રહેલા પોલીસ અધિકારીઓ પર કથિત રીતે ભાગવાનો પ્રયાસ કરવા બદલ સોમવારે ધરપકડ કરવામાં આવી હતી, તેને જામીન મળી ગયા છે અને તે જેલમાંથી બહાર આવી છે. જો કે સરકારે તેમને સસ્પેન્ડ કરી દીધા છે. બીજી તરફ જેલમાં ગયા બાદ નીતા ચૌધરી સોશિયલ મીડિયા પર સેન્સેશન બની ગઈ છે, તેના હાઈફાઈ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. તેના ફોલોઅર્સની સંખ્યામાં બમણો વધારો થયો છે. જો કે, તે વીડિયો જોયા બાદ ખુદ પોલીસને પણ આશ્ચર્ય થાય છે કે શું હેડ કોન્સ્ટેબલ આવી જીવનશૈલી જીવી શકે છે.

વાસ્તવમાં, CID હેડ કોન્સ્ટેબલ 34 વર્ષીય નીતા ચૌધરીની 30 વર્ષીય દારૂના દાણચોર યુવરાજ સિંહ જાડેજા સાથે દારૂની દાણચોરીના આરોપમાં ધરપકડ કરવામાં આવી છે. જ્યારે પોલીસે તેમની ધરપકડ કરી ત્યારે બંનેએ પોલીસકર્મીઓને તેમની કારથી કચડી નાખવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. યુવરાજસિંહ જાડેજા સામે ભચાઉ પોલીસ સ્ટેશનમાં દારૂની હેરાફેરીના 15 કેસ અને હત્યાના પ્રયાસનો એક કેસ નોંધાયેલ છે અને તે અગાઉથી વોન્ટેડ હતો. પોલીસનો દાવો છે કે આ દારૂ રાજસ્થાનના આબુ રોડ પરથી ખરીદીને દાણચોરી કરવામાં આવતો હતો. પોલીસ નીતાને લઈને આબુ રોડ પર ગઈ હતી.

સોશિયલ મીડિયા પર નીતાના ફોલોઅર્સની સંખ્યા બમણી થઈ ગઈ છે

ધરપકડ બાદ નીતા ચૌધરીની જીવનશૈલીએ બધાને ચોંકાવી દીધા છે. તેનો વીડિયો વાયરલ થયો છે. તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર ફોલોઅર્સની સંખ્યા બમણી થઈ ગઈ છે. વીડિયોમાં તેની શાહી જીવનશૈલી સામે આવી છે. વીડિયોમાં નીતા ચૌધરી મોંઘા રિસોર્ટ, હેલિકોપ્ટર અને મોંઘી કાર સાથે જોવા મળી રહી છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે વીડિયોમાં દેખાતા એક જ વાહનથી પોલીસકર્મીઓને કચડી નાખવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવ્યો હતો.

સોશિયલ મીડિયા પર મિત્રતા બંધાઈ

પૂછપરછ દરમિયાન નીતા ચૌધરીએ જણાવ્યું હતું કે તે અને યુવરાજ સિંહ લગભગ છ મહિના પહેલા ઇન્સ્ટાગ્રામ અને ફેસબુક દ્વારા સંપર્કમાં આવ્યા હતા અને મિત્ર બન્યા હતા. જો કે, પોલીસ એ સ્વીકારવા તૈયાર નથી કે તેમને યુવરાજ સિંહના ગુનાહિત ઇતિહાસ વિશે ખબર નહીં હોય.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *