નીતા અંબાણી પીવે છે આટલું મોંઘુ પાણી ! કિંમત જાણીને હોંશ ઉડી જશે !

પોતાની સ્પષ્ટવક્તા અને સુંદરતા માટે જાણીતી નીતા અંબાણી હંમેશા સમાચારમાં રહે છે. જો કે તે ભારતના પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ અને એશિયાના સૌથી ધનિક વ્યક્તિ મુકેશ અંબાણીની પત્ની તરીકે પ્રખ્યાત છે, પરંતુ તેની એક અલગ ઓળખ પણ છે. તેમની સુંદરતા અને બુદ્ધિ દરેકનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. તેઓ પોતાની સુંદરતા માટે ખાસ પાણી પીવે છે. નોળિયાની બોટલમાંથી પાણી પીતા તેનો વાયરલ ફોટો ઘણા સમયથી ચર્ચામાં હતો. એવો દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે નીતા અંબાણી દુનિયાનું સૌથી મોંઘુ પાણી પીવે છે. લોકો તેમની જીવનશૈલી વિશે વધુ ઉત્સુક હોય છે.

બોલિવૂડ લાઈફના એક અહેવાલ અનુસાર, નીતા અંબાણી વિશ્વનું સૌથી મોંઘું બોટલનું પાણી ‘Acqua di Cristallo Tributo e Modigliani’ પીતી હોવાનો દાવો કરવામાં આવ્યો છે. તેની કિંમત 49 લાખ રૂપિયા હોવાનું કહેવાય છે. થોડા સમય પહેલા તેની પાસે સોનાની પાણીની બોટલ સાથેનો એક મોર્ફ્ડ ફોટો વાયરલ થયો હતો, જે પછી ચર્ચા શરૂ થઈ હતી. સોશિયલ મીડિયા પર પણ આને લઈને ઘણી બબાલ થઈ હતી.

વાસ્તવમાં, આ 2015નો આઇપીએલ મેચ દરમિયાનનો એક અસલ ફોટો છે જેમાં તે નિયમિત પાણીની બોટલ હતી. પરંતુ બાદમાં તે ફોટો એડિટ કરીને નીતા અંબાણીના હાથમાં સોનાની બોટલ બતાવવામાં આવી હતી. પરંતુ આ ફોટો રિયલ છે કે નહીં તેની કોઈ સાબિતી નથી. 

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *