Priyanka Chopra Injured : માંડ માંડ બચી અભિનેત્રી! જાણો ફોટો

Priyanka Chopra Injured: The actress barely survived! Know photo

પ્રિયંકા ચોપરા દેશ-વિદેશમાં પ્રખ્યાત અને જાણીતું નામ છે. અભિનેત્રી તેની પ્રોફેશનલ લાઈફની સાથે-સાથે તેની અંગત જિંદગીને લઈને પણ ઘણી ચર્ચામાં રહે છે. આ દિવસોમાં પીસી ‘ધ બ્લફ’ના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. આ દરમિયાન તેણે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક સ્ટોરી શેર કરી છે, જેના દ્વારા તેણે બધાને કહ્યું છે કે, તે ફિલ્મના સેટ પર ઘાયલ થઈ હતી.

ઈન્ટરનેશનલ સ્ટાર બની ગયેલી અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા આ દિવસોમાં પોતાના ઘણા પ્રોજેક્ટ્સને લઈને ચર્ચામાં છે. અભિનેત્રી સાથે ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કરી રહી છે. પ્રિયંકાની આગામી ફિલ્મ ‘ધ બ્લફ’ ખૂબ જ ચર્ચામાં છે. અભિનેત્રી ઘણીવાર તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પર શૂટિંગ દરમિયાનની તસવીરો પોસ્ટ કરે છે. પ્રિયંકા હાલમાં ‘ધ બ્લફ’ના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે અને આ દરમિયાન તે ફિલ્મના સેટ પર ઈજાગ્રસ્ત થઈ ગઈ હતી.

પ્રિયંકાએ માહિતી બધા સાથે શેર કરી
પ્રિયંકા ચોપરાએ તેની ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર એક તસવીર શેર કરી છે. જેણે બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે. તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે અભિનેત્રીના ગળા પર એક કટ દેખાય છે. પ્રિયંકાએ પોતે આ માહિતી બધા સાથે શેર કરી છે કે તેને ‘ધ બ્લફ’ના સેટ પર આ ઈજા થઈ હતી. પીસી ફિલ્મ માટે એક સ્ટંટ શૂટ કરી રહી હતી અને તે દરમિયાન તેને ગરદન પર ઈજા થઈ હતી.

પ્રિયંકા ચોપરાએ આ તસવીર શેર કરી છે
પ્રિયંકાએ પોતાની ઈજાને લઈને તસવીર પર લખ્યું, “ઓહ, મારી નોકરીનું વ્યવસાયિક જોખમ.” આ ફિલ્મ માટે ચાહકોમાં ભારે ઉત્તેજના છે. ફિલ્મના અપડેટ્સ પર નજર રાખો. પ્રિયંકા ચોપરાએ જૂનમાં ઓસ્ટ્રેલિયામાં ફિલ્મ ફ્રેન્ક ઇ. ફ્લાવર્સનું શૂટિંગ શરૂ કર્યું હતું. નિર્માતાઓને ‘ધ બ્લફ’ પાસેથી ઘણી આશાઓ છે. 19મી સદીના કેરેબિયન પર આધારિત આ ફિલ્મ એક ભૂતપૂર્વ મહિલા ડાકુની સ્ટોરી કહે છે. જેને તેના પરિવારની સુરક્ષા માટે તેના ભૂતકાળનો સામનો કરવો પડે છે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *