ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફી 2025: IND vs PAK મેચ માટે ભારત પાકિસ્તાન જશે? વાત આવી સામે! જાણો શું છે બાબત

Champions Trophy 2025: Will India travel to Pakistan for IND vs PAK match? In front of the thing! Know what matters

PCBને તૈયારીઓ શરૂ કરવા માટે કહેવામાં આવ્યું છે પરંતુ જો ભારત પાકિસ્તાન જવાનો ઇનકાર કરે છે તો ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફી હાઇબ્રિડ મોડલ પર યોજાય તેવી સંભાવના છે જેમાં કેટલીક મેચ યુએઈમાં રમાશે. જો કે, શેડ્યૂલની વાત કરીએ તો, એવો પ્રસ્તાવ મૂકવામાં આવ્યો છે કે લાહોરમાં ભારત વિરુદ્ધ પાકિસ્તાનની મેચ સહિત સાત મેચની યજમાની થશે.

સ્પોર્ટ્સ ડેસ્ક, નવી દિલ્હી T20 વર્લ્ડ કપ 2024માં પાકિસ્તાન સામે ભારતની છ રને રોમાંચક જીતના 24 કલાકની અંદર જ આગામી મેચની તૈયારીઓ શરૂ થઈ ગઈ છે. પાકિસ્તાન આવતા વર્ષે ફેબ્રુઆરી-માર્ચમાં ICC ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફીને હોસ્ટ કરશે. રિપોર્ટ અનુસાર, તેનો ડ્રાફ્ટ શેડ્યૂલ તૈયાર કરવામાં આવ્યો છે, જેમાં લાહોરને ભારત-પાકિસ્તાન મેચની હોસ્ટિંગ કરવાનો મોકો મળશે.

ક્રિકબઝના એક અહેવાલ અનુસાર, ICCએ આ ટૂર્નામેન્ટ 19 ફેબ્રુઆરીથી 9 માર્ચ 2025 દરમિયાન પાકિસ્તાનની યજમાની હેઠળ આયોજિત કરવાનો નિર્ણય લીધો છે. ભારત અને પાકિસ્તાન વચ્ચેની મેચ લીગની છેલ્લી મેચ હશે. આ ટુર્નામેન્ટમાં આઠ ટીમો ભાગ લેશે. દરમિયાન, ભારતીય ટીમ પાકિસ્તાનનો પ્રવાસ કરશે કે નહીં તે અંગે હજુ સુધી પુષ્ટિ થઈ નથી. કારણ કે બોર્ડે સ્પષ્ટ કહ્યું છે કે સરકાર આ અંગે નિર્ણય લેશે.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *